takardar kebantawa

Gabatarwa

MG Freesite Ltd (daga nan "mu", "mu" ko "namu") yana aiki da gidan yanar gizon javbest.tv (daga nan “javbest” ko “Shafin Yanar Gizo”) kuma shine mai sarrafa bayanan da aka tattara ko aka bayar ta wannan gidan yanar gizon.

Da fatan za a karanta wannan tsarin sirrin a hankali, kamar yadda damar ku da amfani da gidan yanar gizon mu ke nuna cewa kun karanta, fahimta kuma kun yarda da duk sharuɗɗan da ke cikin wannan manufar keɓantawa. Idan ba ku yarda da kowane ɓangare na wannan manufar keɓantawa ko sharuɗɗanmu ba, da fatan kar ku shiga ko ci gaba da amfani da Gidan Yanar Gizonmu ko in ba haka ba ku ƙaddamar da bayanan keɓaɓɓen ku. Muna mutunta sirrin ku kuma mun himmatu wajen kare bayanan sirrinku.

Idan kuna da wasu tambayoyi game da ayyukan sirrinmu, da fatan za a duba "Bayanin hulda” kasa don bayani kan yadda ake tuntubar mu.

Muna tattarawa, sarrafa da kuma riƙe bayanan sirri gwargwadon abin da ya wajaba don samar da masu amfani da sabis ɗinmu. Wannan manufar keɓantawa ta shafi bayanan da muke tattarawa:

  • a wannan gidan yanar gizon,
  • a cikin imel, rubutu da sauran hanyoyin sadarwa tsakanin ku da wannan gidan yanar gizon,
  • ta hanyar aikace-aikacen wayar hannu da kuke zazzagewa daga wannan gidan yanar gizon, waɗanda ke ba da haɗin gwiwa mara tushe tsakanin ku da wannan gidan yanar gizon, ko
  • lokacin da kuke hulɗa tare da tallanmu da aikace-aikacen kan shafukan yanar gizo da ayyuka na ɓangare na uku, idan waɗannan aikace-aikacen ko talla sun haɗa da hanyoyin haɗin kai zuwa wannan manufar keɓantawa.

Bai shafi bayanan da aka tattara ba:

  • mu a layi ko ta kowace hanya, gami da kan kowane gidan yanar gizon da muke sarrafa shi ko kowane ɓangare na uku (ciki har da abokan haɗin gwiwarmu da rassan mu); ko
  • kowane ɓangare na uku (ciki har da abokan haɗin gwiwarmu da ƙungiyoyinmu), gami da ta kowane aikace-aikacen ko abun ciki (ciki har da talla) wanda zai iya haɗi zuwa ko samun dama daga ko a kan Yanar Gizo. Danna waɗancan hanyoyin haɗin yanar gizon ko kunna waɗancan haɗin gwiwar na iya ƙyale ɓangarori na uku su tattara ko raba bayanai game da ku. Ba ma sarrafa waɗannan rukunin yanar gizon na ɓangare na uku kuma ba mu da alhakin bayanan sirrin su.

Bayanan da Muke Tattara Game da ku

Bayanan sirri, ko bayanan sirri, na nufin duk wani bayani game da mutum wanda za a iya gano shi ta hanyar ("Personal Information”). Ba ya haɗa da bayanan da aka ɓoye ko aka ɓoye su.

Za mu iya tattara, amfani, adanawa da canja wurin nau'ikan bayanan sirri daban-daban game da ku, waɗanda muka haɗa su kamar haka:

Mutanen da suka ziyarci gidan yanar gizon ba tare da shiga ko yin rijista ba "masu amfani marasa rajista"

  • Technical Data ya haɗa da adireshi na intanet (IP), wanda muka ƙirƙira suna (dabarun da ke maye gurbin ko cire bayanai a cikin bayanan da ke gano mutum), nau'in burauza da sigar, saitin yankin lokaci da wuri, tsarin aiki da dandamali da sauran fasaha akan na'urorin da kuke. amfani don shiga wannan gidan yanar gizon.
  • Bayanan mai amfani da aka ƙaddamar ya haɗa da bayanan da aka tattara a jagorancinku don takamaiman aiki, misali gasa ko bincike.
  • Bayanan amfani ya haɗa da cikakkun bayanai game da yadda kuke amfani da Yanar Gizonmu, samfura da sabis.

Mutanen da suka zaɓi ƙirƙirar asusu"masu amfani masu rijista"

  • Bayanan Shaida ya haɗa, sunan mai amfani ko mai gano makamancin haka, ranar haihuwa da jinsi.
  • Bayanan Sadarwar ya hada da adireshin imel.
  • Financial Data idan akwai sayayya ya haɗa da bayanan katin biyan kuɗi.
  • Bayanan ciniki idan ana siye, yana iya haɗawa da cikakkun bayanai game da biyan kuɗi zuwa da daga gare ku da sauran cikakkun bayanai na samfurori da sabis ɗin da kuka saya ko karɓa daga gare mu.
  • Technical Data ya haɗa da adireshin ƙa'idar intanet (IP), bayanan shiga, nau'in burauza da sigar, saitin yankin lokaci da wuri, tsarin aiki da dandamali da sauran fasaha akan na'urorin da kuke amfani da su don shiga wannan gidan yanar gizon.
  • Mai amfani ya Gabatar da kwanan wata ya haɗa da bayanan da aka tattara a jagorancinku don takamaiman aiki, misali sunan mai amfani da kalmar wucewa, sayayya ko umarni da kuka yi, abubuwan da kuke so, abubuwan da kuke so, martani da martanin bincike.
  • Bayanan amfani ya ƙunshi bayani game da yadda kuke amfani da Yanar Gizonmu, samfura da sabis.
  • Bayanan Talla da Sadarwa ya haɗa da abubuwan da kuka zaɓa don karɓar tallace-tallace daga gare mu da ƙungiyoyin mu na uku da abubuwan zaɓinku na sadarwa.

Hakanan muna iya tattarawa, amfani da raba bayanan ku don samarwa da raba abubuwan da ba su gane ku ba. Za a iya samun haɗaɗɗun bayanai daga keɓaɓɓun bayanan ku amma ba a ɗaukar bayanan sirri saboda wannan bayanan ba ya bayyana ainihin ku kai tsaye ko a kaikaice. Misali, ƙila mu tara bayanan amfanin ku don ƙididdige adadin masu amfani da ke shiga takamaiman fasalin Yanar Gizo, don samar da ƙididdiga game da masu amfani da mu, don ƙididdige adadin masu amfani da ke shiga takamaiman fasalin Yanar Gizo, don ƙididdige abubuwan tallan da aka yi aiki ko aka danna, ko don buga bayanan baƙo.

Ba mu tattara nau'ikan bayanan sirri na musamman game da ku (wannan ya haɗa da cikakkun bayanai game da launin fata ko ƙabila, akidar addini ko falsafa, ra'ayin siyasa, membobin ƙungiyar kasuwanci, bayanin lafiyar ku da bayanan kwayoyin halitta da na halitta). Koyaya, zaɓi na musamman da yanayin jima'i ya dogara da yadda kuke amfani da Yanar Gizonmu da sabis ɗinmu. Gudanar da irin wannan Bayanin Keɓaɓɓen Mahimmanci na iya zama dole don samar muku da wasu sabis ɗinmu.

Ta yaya ake tattara bayanan Keɓaɓɓen ku?

Muna amfani da hanyoyi daban-daban don tattara bayanai daga kuma game da ku gami da:

  • Mu'amala kai tsaye. Bayanin da kuke bayarwa lokacin gudanar da tambayoyin bincike akan gidan yanar gizon mu ko ta hanyar cike fom akan gidan yanar gizon mu, musamman a lokacin yin rajista don amfani da Gidan Yanar Gizonmu, biyan kuɗin sabis ɗinmu, buga kayan aiki, shiga bincike, shiga takara ko Tallace-tallacen da mu ke ɗaukar nauyinsu, lokacin bayar da rahoton matsala tare da Gidan Yanar Gizonmu, ko neman ƙarin ayyuka.
  • Fasaha ta atomatik ko hulɗa. DubaAmfanin ɓangare na uku na Kukis da Sauran Fasahar Bibiya” don cikakkun bayanai na yadda za mu iya tattara bayanan sirri ta atomatik.

Gudunmawar Mai Amfani

Za mu iya samar da wurare a gidan yanar gizon mu inda za ku iya buga bayanai game da kanku da wasu kuma ku sadarwa tare da wasu, loda abun ciki (misali, hotuna, bidiyo, fayilolin mai jiwuwa, da sauransu), da kuma buga sharhi ko bita na abubuwan da aka samo akan gidan yanar gizon. Irin waɗannan rubuce-rubucen ana sarrafa su ta hanyar sharuɗɗan amfani da muke samu a javbest.tv. Ya kamata ku sani cewa duk wani Bayanin Keɓaɓɓen da kuka ƙaddamar, nunawa, ko bugawa a wuraren jama'a na gidan yanar gizon mu ana ɗaukarsa a fili kuma wasu za su iya karantawa, tattarawa, amfani da su, da bayyana su. Ba za mu iya sarrafa wanda ya karanta posting ɗinku ko abin da wasu masu amfani za su iya yi tare da bayanan da kuka aika da son rai ba, don haka muna ƙarfafa ku ku yi hankali da taka tsantsan game da Keɓaɓɓen Bayanin ku. Don neman cire keɓaɓɓen bayanin ku daga gidan yanar gizon mu, da fatan za a koma zuwa sashin “haƙƙinku masu alaƙa da keɓaɓɓen bayanin ku” a cikin wannan manufar.

Bayanin da Aka Tattara Ta Fasahar Tarin Bayanai Ta atomatik

Yayin da kuke kewayawa da hulɗa tare da Gidan Yanar Gizonmu, muna amfani da fasahar tattara bayanai ta atomatik don tattara wasu bayanai game da kayan aikin ku, ayyukan bincike da alamu, gami da bayanai kamar adireshin IP ɗinku, nau'in burauza, tsarin aiki, shafin yanar gizon da aka ziyarta, shafukan da aka ziyarta. , wurin, mai ɗaukar wayarku, bayanin na'urar, sharuɗɗan bincike, da bayanin kuki.

Fasahar da muke amfani da ita don wannan tarin bayanai ta atomatik na iya haɗawa da:

  • Kukis (ko kukis mai bincike). Kukis ƙananan fayilolin rubutu ne waɗanda aka adana a cikin burauzar gidan yanar gizonku ko zazzagewa zuwa na'urarku lokacin da kuka ziyarci gidan yanar gizo. Ana mayar da kukis zuwa gidan yanar gizon da aka samo asali akan kowace ziyara ta gaba, ko zuwa wani gidan yanar gizon da ya gane kuki, kuma ya ba da damar gidan yanar gizon ya gane na'urar mai amfani. A halin yanzu muna amfani da nau'ikan kukis masu zuwa:
    • Kukis waɗanda suke da mahimmanci: Waɗannan kukis ne waɗanda ake buƙata don aikin Gidan Yanar Gizonmu. Waɗannan sun haɗa da, alal misali, kukis waɗanda ke ba mai amfani damar shiga gidan yanar gizon mu kuma don bincika idan an ba mai amfani damar samun dama ga wani sabis ko abun ciki.
    • Kukis na nazari: Waɗannan kukis suna ba mu damar gane da ƙidaya adadin masu amfani da kuma ganin yadda masu amfani ke amfani da su da kuma bincika Gidan Yanar Gizonmu. Waɗannan kukis suna taimaka mana don inganta Gidan Yanar Gizonmu, misali ta hanyar tabbatar da cewa duk masu amfani sun sami damar samun abin da suke nema cikin sauƙi.
    • Kukis masu aiki: Waɗannan kukis ba su da mahimmanci, amma suna taimaka mana mu keɓancewa da haɓaka ƙwarewar ku ta kan layi akan Gidan Yanar Gizonmu. Irin wannan kukis yana ba mu damar gane ku lokacin da kuka koma gidan yanar gizon mu kuma mu tuna, misali, zaɓinku na yare.
    • Kukis masu niyya: Waɗannan cookies ɗin suna yin rikodin ziyarar mai amfani akan gidan yanar gizon mu, shafukan da mai amfani ya ziyarta da kuma hanyoyin haɗin da mai amfani ya bi don ba mu damar sanya gidan yanar gizon mu ya fi dacewa da bukatun masu amfani.
    • Ba ma buƙatar ka karɓi kukis kuma za ka iya janye izininka ga amfani da kukis a kowane lokaci ta hanyar daidaita saitunan sirrin burauzarka. Koyaya, idan kun ƙi karɓar kukis, wasu ayyuka akan gidan yanar gizon mu na iya kashe su kuma ƙila ba za ku iya shiga wasu sassan Gidan Yanar Gizonmu ba. Sai dai idan kun daidaita saitin burauzar ku ta yadda zai ƙi kukis, tsarinmu zai ba da kukis lokacin da kuke jagorantar mai bincikenku zuwa gidan yanar gizon mu. Kukis na iya zama ko dai kukis na zaman ko kukis masu tsayi. Kuki na zaman yana ƙarewa ta atomatik lokacin da kuka rufe burauzar ku. Kuki mai tsayi zai kasance har sai ya ƙare ko kun share kukis ɗin ku. An saita kwanakin ƙarewa a cikin kukis da kansu; wasu na iya ƙarewa bayan ƴan mintuna kaɗan yayin da wasu na iya ƙarewa bayan shekaru da yawa
  • Tutocin Yanar gizo. Shafukan gidan yanar gizon mu da imel ɗinmu na iya ƙunsar ƙananan fayilolin lantarki da aka sani da tayoyin yanar gizo (wanda kuma aka sani da gifs bayyanannu, alamun pixel, gifs guda-pixel da bugs na yanar gizo) waɗanda ƙananan zane ne tare da keɓaɓɓen mai ganowa, kama da aiki ga kukis. , kuma ana amfani da su don bin diddigin motsin kan layi na masu amfani da yanar gizo ko don samun damar kukis.
  • Analytics. Muna amfani da nazari na ɓangare na uku da kayan aikin talla da fasaha, musamman Google Analytics da DoubleClick da Google, Inc., Amurka ("Google") ke bayarwa. Waɗannan kayan aikin da fasahohin suna tattarawa da bincika wasu nau'ikan bayanai, gami da adiresoshin IP, na'ura da masu gano software, nuni da fita URLs, halayen wurin da bayanin amfani, fasalin amfani da ma'auni da ƙididdiga, tarihin amfani da siye, adireshin sarrafa damar watsa labarai (Adireshin MAC). ), masu gano na'urorin hannu na musamman, da sauran bayanai makamantan ta hanyar amfani da kukis. Bayanan da Google Analytics ke samarwa da DoubleClick game da amfani da Gidan Yanar Gizon ku (ciki har da adireshin IP ɗin ku) na iya aikawa zuwa da adana su ta Google akan sabar a Amurka. Saboda mun kunna IP anonymization don Google Analytics da Danna sau biyu, Google zai ɓoye sunan ƙarshen octet na wani adireshin IP. Sai kawai a lokuta na musamman, ana aika cikakken adireshin IP zuwa sabar Google a cikin Amurka kuma ana rage shi. Google zai yi amfani da wannan bayanin don kimanta amfanin ku na Gidan Yanar Gizo, tattara rahotanni akan ayyukan Gidan Yanar Gizo da sarrafa abubuwan talla. Don koyon yadda za ku fita daga wannan tarin bayanai ta Google duba "Zaɓi Game da Yadda Muke Tattara, Amfani da Bayyana Bayananku" a ƙasa.

Amfanin ɓangare na uku na Kukis da Sauran Fasahar Bibiya

Wasu abun ciki ko aikace-aikace, gami da tallace-tallace, akan gidan yanar gizo ana ba da su ta wasu kamfanoni, gami da masu talla, cibiyoyin sadarwar talla da sabar, masu samar da abun ciki da masu samar da aikace-aikace. Waɗannan ɓangarori na uku na iya amfani da kukis su kaɗai ko a haɗe tare da tashoshin yanar gizo ko wasu fasahar sa ido don tattara bayanai game da ku lokacin da kuke amfani da Gidan Yanar Gizonmu. Sai dai idan an bayyana in ba haka ba, gidan yanar gizon mu baya bayar da bayanan Keɓaɓɓen ga waɗannan ɓangarori na uku, duk da haka suna iya tattara bayanai, gami da Bayanin Keɓaɓɓen, kamar adireshin intanet (IP), nau'in burauza da sigar, saitin yankin lokaci da wuri, tsarin aiki. da dandamali da sauran fasaha akan na'urorin da kuke amfani da su don shiga wannan Gidan Yanar Gizo. Za su iya amfani da wannan bayanin don samar muku da tallace-tallace na tushen sha'awa ko wani abun ciki da aka yi niyya.

Ba ma sarrafa waɗannan ɓangarorin na uku ko kuma yadda za a iya amfani da su. Idan kuna da wasu tambayoyi game da tallace-tallace ko wani abun ciki da aka yi niyya, ya kamata ku tuntuɓi mai bada alhakin kai tsaye. Don bayani game da yadda za ku fita daga karɓar tallace-tallacen da aka yi niyya daga masu samarwa da yawa, duba "Zaɓuɓɓuka Game da Yadda Muke Tattara, Amfani da Bayyana Bayanin Kanku".

Yadda muke Amfani da keɓaɓɓun bayananka

Za mu yi amfani da keɓaɓɓen bayanan ku ne kawai lokacin da doka ta gida ta ba mu damar. Mafi yawanci, za mu yi amfani da bayanan keɓaɓɓen ku a cikin yanayi masu zuwa:

  • Don dalilai na samar da ayyuka, sarrafa abokin ciniki da ayyuka da tsaro kamar yadda ya wajaba don aiwatar da ayyukan da aka ba ku a ƙarƙashin sharuɗɗan mu da duk wani kwangila da kuke da shi tare da mu.
  • Inda ya zama dole don halattattun muradun mu (ko na wani na uku) da buƙatunku da haƙƙoƙin ku na asali ba su mamaye waɗannan buƙatun ba.
  • Inda muke buƙatar bin doka ko wajibai na doka.
  • Inda kuka bayyana ingantaccen izinin ku don amfani da shi.

Lura cewa za mu iya aiwatar da keɓaɓɓen bayanan ku fiye da halal ƙasa ɗaya dangane da takamaiman dalilin da muke amfani da bayanan ku.

Manufofin Da Muke Amfani da Bayanin Keɓaɓɓenka

Gabaɗaya, muna amfani da bayanan da muke tattarawa game da ku ko waɗanda kuke ba mu, gami da Bayanin Keɓaɓɓu da Bayanin Keɓaɓɓu, don dalilai masu zuwa:

  • Samar da ayyuka (Mambobi ne kawai masu rijista): don gabatar muku da Gidan Yanar Gizon mu da abubuwan da ke cikinsa, gami da duk wani nau'i mai ma'amala akan gidan yanar gizon mu, da kuma samar muku da bayanai, samfurori ko ayyuka waɗanda kuke nema daga gare mu; muna kuma tattarawa da amfani da Bayanin Keɓaɓɓen don tabbatar da cancantar ku da kuma ba da kyaututtuka dangane da gasa da gasa;
  • Gudanar da Abokin Ciniki (Mambobi Masu Rijista kawai): don sarrafa asusun masu amfani da rajista, don ba da tallafin abokin ciniki da sanarwa ga mai amfani da rajista game da asusunsa ko biyan kuɗin sa, gami da sanarwar ƙarewa da sabuntawa, da sanarwa game da canje-canje ga Gidan Yanar Gizonmu ko kowane samfur ko sabis da muke bayarwa ko samarwa ta hanyarsa. ;
  • Keɓance abun ciki (Mambobi ne kawai masu rijista): don yin bincike da bincike game da amfani da ku, ko sha'awar abubuwan da ke cikin Yanar Gizonmu, samfura, ko ayyuka, don haɓakawa da nuna abun ciki da tallan da suka dace da abubuwan da kuke so akan gidan yanar gizon mu da sauran rukunin yanar gizon mu;
  • Analytics: don sanin ko masu amfani da gidan yanar gizon sun kasance na musamman, ko kuma ko mai amfani ɗaya yana amfani da gidan yanar gizon a lokuta da yawa, kuma don saka idanu ga ma'aunin ma'auni kamar jimlar yawan baƙi, shafukan da aka duba, tsarin alƙaluma;
  • Ayyuka da tsaro: don tantance ko gyara matsalolin fasaha, da ganowa, hanawa, da kuma mayar da martani ga ainihin ko yuwuwar zamba, ayyukan da ba bisa ka'ida ba, ko cin zarafi na dukiya;
  • yarda: don aiwatar da sharuɗɗan mu da kuma bin haƙƙin mu na shari'a;
  • ta kowace hanya za mu iya kwatanta lokacin da kuka ba da bayanin; ko don kowace manufa tare da yardar ku da aka bayar daban da wannan manufar keɓantawa.

Bayyana Bayanin Kanku

Ba mu bayyana Keɓaɓɓen Bayanin ku ba sai a cikin iyakantaccen yanayi da aka kwatanta a nan.

  • Za mu iya bayyana keɓaɓɓen bayanin ku ga membobin ƙungiyar haɗin gwiwarmu (wato, ƙungiyoyin da ke sarrafawa, waɗanda ke sarrafawa, ko kuma suke ƙarƙashin ikon gama gari tare da mu) gwargwadon wannan ya zama dole don dalilai na samar da ayyuka, sarrafa abokin ciniki, keɓancewa. na abun ciki, talla, nazari, tabbatarwa, ayyuka da tsaro, da yarda.
  • Masu samar da sabis.Zuwa masu ba da sabis ɗinmu masu izini waɗanda ke yin wasu ayyuka a madadinmu. Waɗannan sabis ɗin na iya haɗawa da cika umarni, sarrafa biyan kuɗin katin kiredit, gano haɗari da zamba da raguwa, samar da sabis na abokin ciniki, yin nazarin kasuwanci da tallace-tallace, gyare-gyaren abun ciki, nazari, tsaro, tallafawa ayyukan Gidan yanar gizon mu, bincike da sauran fasalulluka waɗanda aka bayar ta Gidan Yanar Gizonmu. . Waɗannan masu ba da sabis na iya samun damar yin amfani da bayanan Keɓaɓɓen da ake buƙata don yin ayyukansu amma ba a ba su izinin raba ko amfani da irin wannan bayanin don kowane dalilai.
  • Magaji na shari'a. Zuwa ga mai siye ko wani magaji a yayin haɗuwa, karkatar da hankali, sake fasalin, sake tsarawa, rushewa ko wasu tallace-tallace ko canja wurin wasu ko duk kadarorin mu, ko a matsayin abin damuwa ko a matsayin wani ɓangare na fatara, ruwa ko makamancin haka, a cikin Wadanne bayanan sirri da mu ke riƙe game da masu amfani da gidan yanar gizon mu yana cikin kadarorin da aka canjawa wuri. Idan irin wannan tallace-tallace ko canja wuri ya faru, za mu yi amfani da ƙoƙarce-ƙoƙarce don ƙoƙarin tabbatar da cewa mahaɗin da muke canja wurin keɓaɓɓen bayanin ku yana amfani da shi ta hanyar da ta dace da wannan manufar keɓantawa.

Muna samun dama, adanawa da raba Bayanin Keɓaɓɓen ku tare da masu gudanarwa, jami'an tilasta doka ko wasu inda muka yi imanin cewa ana buƙatar irin wannan bayyanawa don (a) gamsar da duk wata doka, ƙa'ida, tsarin shari'a, ko buƙatar gwamnati, (b) tilasta aiwatar da sharuɗɗan amfani , ciki har da binciken yuwuwar cin zarafi daga gare su, (c) gano, hanawa, ko kuma magance abubuwan da ba su dace ba ko waɗanda ake zargi ba bisa ƙa'ida ba, al'amuran tsaro ko fasaha, (d) kariya daga cutarwa ga haƙƙoƙi, dukiya ko amincin kamfaninmu, masu amfani da mu, ma'aikata, ko wasu; ko (e) don kiyayewa da kare tsaro da amincin gidan yanar gizon mu ko abubuwan more rayuwa. A irin waɗannan lokuta, za mu iya ɗagawa ko watsi da duk wani ƙin yarda na doka ko haƙƙin da ke gare mu, bisa ga ra'ayin mu kaɗai.

Za mu iya bayyana tara bayanai game da masu amfani da mu, da kuma bayanin da ba ya gano wani mutum, ba tare da ƙuntatawa. Hakanan muna iya raba tara bayanai tare da wasu kamfanoni don gudanar da nazarin kasuwanci na gaba ɗaya. Wannan bayanin bai ƙunshi kowane Bayani na Keɓaɓɓen ba kuma ana iya amfani dashi don haɓaka abun ciki da sabis waɗanda muke fatan ku da sauran masu amfani za ku sami sha'awa.

Bayanan Harkokin Ciniki

Bayanin kuɗi (gami da Bayanan sirri) waɗanda kuka ba mu za a raba su tare da na'urori na ɓangare na uku kawai don farawa da kammala kowane umarni da aka sanya akan asusunku. Duk ma'amalar katin kiredit da irin waɗannan ana sarrafa su tare da daidaitaccen ɓoyayyen masana'antu ta hanyar masu sarrafawa na ɓangare na uku waɗanda kawai ke amfani da bayanan kuɗin ku da Bayanin Keɓaɓɓen don wannan dalili. Duk bayanan kuɗi da bayanan Keɓaɓɓun bayanan da ke da alaƙa ba za mu iya raba su tare da ɓangarorin uku ba sai tare da izinin ku ko kuma lokacin da ya cancanta don aiwatar da duka da duk wani ma'amala da kuka nema tare da fahimtar cewa irin waɗannan ma'amaloli na iya kasancewa ƙarƙashin ƙa'idodi, sharuɗɗa, sharuɗɗa da manufofi. na wani ɓangare na uku. Duk irin waɗannan bayanan da aka bayar ga wani ɓangare na uku suna ƙarƙashin sharuɗɗansu da sharuɗɗansu.

Canja wurin keɓaɓɓen Bayanin ku zuwa Wasu ƙasashe

A duk lokacin da ake musayar bayanai muna canja wurin keɓaɓɓen Bayanin zuwa ƙasashen da ke wajen Yankin Tattalin Arziƙi na Turai da sauran yankuna tare da cikakkun dokokin kariyar bayanai, za mu tabbatar da cewa an canja bayanan daidai da wannan manufar keɓancewa kuma kamar yadda dokokin da suka dace suka ba da izini kariyar bayanai.

Ta amfani da gidan yanar gizon kun yarda da canja wurin bayanan da muke tattarawa game da ku, gami da bayanan sirri, zuwa kowace ƙasa da mu, membobin ƙungiyarmu (wato, ƙungiyoyin da ke sarrafawa, ke sarrafa su, ko kuma muke ƙarƙashin ikon gama gari). tare da mu) ko masu samar da sabis ɗinmu suna wurin.

Riƙe Bayanin Keɓaɓɓu

Za mu riƙe bayanan Keɓaɓɓen ku kawai muddin ya cancanta don cika dalilan da muka tattara su, gami da dalilai na gamsar da kowane doka, lissafin kuɗi, ko buƙatun bayar da rahoto.

Don ƙayyade lokacin riƙewa da ya dace don bayanan sirri, muna la'akari da adadin, yanayi, da azancin bayanan keɓaɓɓen, yuwuwar haɗarin cutarwa daga amfani mara izini ko bayyana bayanan keɓaɓɓen, dalilan da muke aiwatar da keɓaɓɓen bayanan ku da ko za mu iya cimma waɗancan dalilai ta wasu hanyoyi, da kuma ƙa'idodin doka.

Inda ba ma buƙatar aiwatar da bayanan Keɓaɓɓunku don dalilai da aka tsara a cikin wannan Dokar Sirri, za mu share bayanan Keɓaɓɓun ku daga tsarinmu.

Inda ya halatta, za mu kuma share bayanan Keɓaɓɓen ku bisa buƙatar ku. Ana iya samun bayanin yadda ake buƙatar sharewa a ƙarƙashin "Hakkokinku masu alaƙa da keɓaɓɓen bayanin ku".

Idan kuna da tambayoyi game da ayyukan riƙe bayanan mu, da fatan za a aiko mana da imel a contact.javbest@gmaildotcom

Lokacin da muke adana Keɓaɓɓen Bayanin ku wanda ya wajaba don bin ka'ida da dalilai na tilasta doka ya bambanta kuma ya dogara da yanayin wajibai da da'awarmu na shari'a a cikin mutum ɗaya.

Yadda Muke Kare Tsaron Bayanin ku

Muna ɗaukar matakan tsaro masu dacewa (ciki har da na zahiri, lantarki da matakan tsari) don kiyaye Keɓaɓɓen Bayanin ku daga isarwa mara izini da bayyanawa. Misali, ma'aikata masu izini kawai aka ba su damar samun damar Bayanin Keɓaɓɓen, kuma suna iya yin hakan don ayyukan kasuwanci da aka halatta kawai. Bugu da kari, muna amfani da boye-boye wajen watsa bayanan Keɓaɓɓenka tsakanin tsarin ku da namu, kuma muna amfani da tawul ɗin wuta don taimakawa hana mutane marasa izini samun damar shiga Bayanan Keɓaɓɓen ku. Da fatan za a shawarce ku, duk da haka, cewa ba za mu iya kawar da cikakkiyar haɗarin tsaro da ke da alaƙa da ajiya da watsa bayanan Keɓaɓɓu ba.

Kai ne ke da alhakin kiyaye sirrin kalmar sirri ta musamman da bayanan asusun a kowane lokaci. Ba mu da alhakin ƙetare kowane saitunan sirri ko matakan tsaro da ke ƙunshe a gidan yanar gizon.

Zaɓuɓɓuka Game da Yadda Muke Tattara, Amfani da Bayyana Bayanin Kanku

Muna ƙoƙari don samar muku da zaɓuɓɓuka game da Keɓaɓɓen Bayanin da kuka ba mu.

  • Kuna iya zaɓar kar ku ba mu wasu bayanan sirri, amma hakan na iya haifar da rashin iya amfani da wasu fasalulluka na Gidan Yanar Gizonmu saboda ana iya buƙatar irin waɗannan bayanan don ku yi rajista a matsayin memba; siyan kayayyaki ko ayyuka; shiga cikin gasa, gabatarwa, bincike, ko zaɓe; yi tambaya; ko fara wasu ma'amaloli akan gidan yanar gizon mu.
  • Kuna iya saita burauzar ku don ƙin duk ko wasu kukis na burauza, ko don faɗakar da ku lokacin da ake aika kukis. Idan kun musaki ko ƙi kukis, lura cewa wasu sassan gidan yanar gizon na iya zama ba za a iya isa ba ko kuma basa aiki da kyau.
  • Kuna iya fita daga kuki DoubleClick ko na Google Analytics ta ziyartar shafin Shafin ficewa talla na Google ko ta hanyar zazzagewa da shigar da filogin burauzar da ake samu a Shafin ficewa na Google Analytics.
  • Lokacin da kayi rajista akan gidan yanar gizon mu. Idan ba ku ƙara son karɓar imel ɗin kasuwanci ko talla ko wasiƙun labarai daga gare mu, kuna buƙatar cin gajiyar hanyar cire rajista da aka saita a cikin sadarwar da ta dace. Yana iya ɗaukar kwanaki bakwai kafin mu aiwatar da buƙatar ficewa. Za mu iya aiko muku da wasu nau'ikan sadarwar ma'amala da imel ɗin alaƙa, kamar sanarwar sabis, sanarwar gudanarwa, da safiyo, ba tare da ba ku damar daina karɓar su ba. Lura cewa ficewa daga karɓar sadarwar imel ɗin talla zai shafi ayyukan gaba ko sadarwa daga gare mu kawai. Idan mun riga mun ba da bayanin ku ga wani ɓangare na uku kafin ku canza abubuwan da kuke so ko sabunta bayananku, ƙila ku canza abubuwan da kuke so kai tsaye tare da wannan ɓangare na uku.
  • Idan kun ƙaddamar da Bayanan Keɓaɓɓu, kuna iya sharewa da kashe asusunku tare da mu a kowane lokaci. Idan ka kashe da share bayanan asusun ku, Keɓaɓɓen Bayanin ku da kowane da duk wasu bayanan da suka shafi asusun ciki har da, amma ba'a iyakance su ba, bayanan bayanan mai amfani, raba bayanai da duk wani bayanan, ko abun ciki na musamman da ke da alaƙa da asusunku ba za su daina ba. zama mai isa gare ku. Bayan gogewa da kashe asusun ku, idan kun zaɓi yin asusu tare da mu nan gaba, dole ne ku yi rajista don sabon asusu saboda babu ɗayan bayanan da kuka bayar a baya ko adanawa a cikin asusun ku.

Hakkokinku masu alaƙa da keɓaɓɓen bayanin ku

Dangane da dokar gida, kuna da wasu haƙƙoƙi game da Keɓaɓɓen Bayanin da muke tattarawa, amfani da ko bayyanawa kuma waɗanda ke da alaƙa da ku, gami da haƙƙi

  • don karɓar bayani kan Keɓaɓɓen Bayani game da mu game da ku da kuma yadda ake amfani da irin wannan Bayanin Keɓaɓɓen (haƙƙin samun dama);
  • don gyara bayanan sirri da ba daidai ba game da ku (haƙƙin gyara bayanai);
  • don sharewa / goge bayanan Keɓaɓɓen ku (haƙƙin gogewa / gogewa, “haƙƙin mantawa”);
  • don karɓar Bayanin Keɓaɓɓen Keɓaɓɓen da kuka bayar a cikin tsari, wanda aka saba amfani da shi da na'ura wanda za'a iya karantawa kuma don aika waɗancan Bayanan Keɓaɓɓun zuwa wani mai sarrafa bayanai (haƙƙin ɗaukar bayanai)
  • don ƙin yin amfani da keɓaɓɓen Bayanin ku inda irin wannan amfani ya dogara ne akan halaltattun abubuwan mu ko kan bukatun jama'a (haƙƙin ƙi); kuma
  • a wasu lokuta, don taƙaita amfaninmu na keɓaɓɓen Bayanin ku (haƙƙin hana sarrafawa).

Idan muka nemi izinin ku don amfani da Keɓaɓɓen Bayanin ku, zaku iya janye izininku a kowane lokaci. Lura cewa idan akwai janye izinin ku ba za ku iya ƙara yin amfani da ayyuka da yawa na Yanar Gizonmu da ayyukanmu ba.

Kuna iya, a kowane lokaci, aiko mana da imel a contact.javbest{@] gmail dot com don aiwatar da haƙƙoƙinku na sama daidai da ƙa'idodin doka da iyakancewa. Idan kana cikin Yankin Tattalin Arziƙin Turai, kuna da damar shigar da ƙara ga hukumar kariyar bayanai ta gida.

Lura cewa wasu buƙatun don share wasu bayanan Keɓaɓɓu zasu buƙaci share asusun mai amfani da ku saboda samar da asusun mai amfani ba shi da alaƙa da amfani da wasu bayanan sirri (misali, adireshin i-mel dinka). Hakanan lura cewa yana yiwuwa muna buƙatar ƙarin bayani daga gare ku don tabbatar da izinin ku don yin buƙatar da kuma girmama buƙatarku.

Sanarwa Dokar Sirri na Masu Amfani da California

Tun daga Janairu 1, 2020, Dokar Sirri na Masu Amfani da California na 2018 ("CCPA”) tana ba da mazauna California (“Mabukaci(s)”) wasu haƙƙoƙi dangane da keɓaɓɓen bayanansu, kamar yadda aka ayyana wannan kalmar a ƙarƙashin CCPA. Baya ga haƙƙoƙin da muka bayyana a ƙarƙashin wannan manufar kuma dangane da keɓancewa da aka samu a ƙarƙashin CCPA, Masu amfani suna da haƙƙin:

  • Fita daga siyar da bayanansu, idan mun sayar da bayanansu;
  • A sanar da wasu bayanai game da tarinmu da amfani da bayanansu na sirri;
  • Neman mu share wasu bayanan sirri da muka tattara daga gare su;
  • Aiwatar da wakili don aiwatar da haƙƙinsu da CCPA ta tanadar, muddin an gabatar da ikon lauya wanda aka aiwatar da shi kuma idan har wakilin yana da bayanan da ake ganin sun isa don ba mu damar tabbatar da ainihin mabuɗin da ake magana a kai kuma mu gano nasa/ bayananta a cikin tsarinmu;
  • Kada a yi masa wariya don amfani da waɗannan haƙƙoƙin. Ba za mu hana mazauna California yin amfani da sabis ɗinmu ba, kuma ba za mu samar da wani matakin daban ko inganci ko sabis don aiwatar da kowane haƙƙinsu na CCPA ba, sai dai yadda aka ba da izini a ƙarƙashin CCPA.

Wannan gidan yanar gizon baya siyarwa kuma baya siyarwa a cikin watanni 12 da suka gabata bayanan sirri ga wasu kamfanoni don kuɗi ko wasu mahimman la'akari. Duk da haka muna iya bayyana wasu bayanan sirri tare da wasu kamfanoni, masu ba da sabis da ƙungiyoyi a cikin rukunin haɗin gwiwarmu don ba su damar yin wasu ayyuka a madadinmu da kuma sanya gidan yanar gizon ya yi aiki yadda ya kamata. Ko da kuwa, muna mutunta haƙƙin mazauna California na keɓance bayanan sirri daga irin waɗannan shirye-shiryen raba kuma don barin duk wani siyar da bayanansu na gaba.

Idan CCPA ta shafe ku kuma kuna son yin rikodin irin wannan zaɓi, da fatan za a danna hanyar haɗin da ke biyowa don "Kada ku Siyar da Bayanin Keɓaɓɓen Nawa".

Canje-canje ga Dokar Sirrinmu

Za mu iya gyara ko sake duba manufofin sirrinmu lokaci zuwa lokaci. Ko da yake muna iya ƙoƙarin sanar da kai lokacin da aka yi manyan canje-canje ga wannan manufofin keɓantawa, ana sa ran za ku yi bitar lokaci-lokaci mafi sabuntar sigar da aka samu a javbest.tv don ku san kowane canje-canje, kamar yadda suke ɗaure ku. .

Idan muka canza wani abu a cikin manufofin sirrinmu, ranar canji za ta bayyana a cikin “kwanan kwanan wata da aka gyara”. Kun yarda cewa za ku yi bitar wannan tsarin sirri lokaci-lokaci kuma ku sabunta shafin lokacin yin haka. Kun yarda da lura da ranar bita ta ƙarshe ga manufofin sirrinmu. Idan kwanan wata "canza na ƙarshe" ba ta canzawa daga lokacin ƙarshe da kuka yi bitar manufofin sirrinmu, to ba ta canzawa. A gefe guda, idan kwanan wata ya canza, to, an sami canje-canje, kuma kun yarda da sake duba manufofin mu na sirri, kuma kun yarda da sababbi. Ta ci gaba da amfani da Gidan Yanar Gizon daga baya don mu samar da ingantaccen sigar manufofin sirrinmu ta hanyar da za ku iya lura da shi cikin sauƙi, don haka kun yarda da irin wannan gyara.

Tilastawa; Haɗin kai

Muna yin bitar bitar mu akai-akai da wannan manufar keɓantawa. Da fatan za a ji daɗin gabatar da duk wata tambaya ko damuwa game da wannan manufar keɓancewa ko kuma kula da bayanan sirri ta hanyar tuntuɓar mu ta wannan lamba.javbest]@] gmail dot com. Sa’ad da muka sami ƙararraki a rubuce, manufarmu ce mu tuntuɓi mai korafi game da damuwarsa. Za mu yi aiki tare da hukumomin da suka dace, gami da hukumomin kare bayanan gida, don warware duk wani korafi game da tattarawa, amfani da bayyana bayanan Keɓaɓɓen waɗanda mutum da mu ba za su iya warware su ba.

Babu Haƙƙin Ƙungiyoyi Na Uku

Wannan manufar keɓancewa baya haifar da haƙƙoƙin da wasu ɓangarori na uku za su iya aiwatarwa ko buƙatar bayyana kowane Bayanin Keɓaɓɓen da ya shafi masu amfani da gidan yanar gizon.

Manufofinmu Game da Kananan Yara

Ba a jagorantar gidan yanar gizon mu ga mutanen da ke ƙasa da shekaru 18 ko shekarun da suka dace na girma a cikin ikon da ake samun damar yanar gizon kuma ba mu da gangan tattara Bayanan sirri daga ƙananan yara. Idan kun san cewa yaronku ya ba mu Bayanan Keɓaɓɓu, da fatan za a tuntuɓe mu a javbest.tv. Idan mun san cewa ƙaramin ya ba mu Bayanin Keɓaɓɓen mutum, muna ɗaukar matakai don cire irin waɗannan bayanan kuma mu dakatar da asusun mutumin.

Babu Kuskure Kyauta Kyauta

Ba mu da garantin yin aiki mara kuskure a ƙarƙashin wannan manufar keɓantawa. Za mu yi amfani da ƙoƙarce-ƙoƙarce mai ma'ana don biyan wannan manufar keɓantawa kuma za mu ɗauki matakin gyara cikin gaggawa lokacin da muka sami labarin duk wata gazawar bin manufofin keɓantawar mu. Ba za mu ɗauki alhakin kowane lahani na faruwa ba, sakamako ko ladabtarwa dangane da wannan manufar keɓantawa.

Bayanin hulda

Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan manufar sirrin ko ayyukan mu na sarrafa bayanai, da fatan za a tuntuɓe mu a javbest.

Hakanan kuna iya tuntuɓar mu a 195-197 Old Nicosia-Limassol Road, Block 1 Dali Industrial Zone, Cyprus 2540, Waya: +357 22662 320, Fax: +357 22343 282.

GDPR (Dokar Kariyar Gabaɗaya)

Dangane da Dokar Kariyar Bayanai ta Gabaɗaya a cikin Tarayyar Turai mai tasiri daga Mayu 25, 2018, masu amfani da javbest za su iya neman kwafin bayanan gano su da kuma samun javbest don share bayanansu na sirri.